Þrautabraut, smali og skeið verða í Reiðhöllinni Arnargerði á Blönduósi 09. mars kl. 13.00
Dagskrá mótsins:
Smali 8. - 10. bekkur
Smali 4. - 7. bekkur
hlé
Þrautabraut
Skeið
Úrslit eru riðin strax á eftir hverjum flokki.
Ráslistar:
Smali 8. - 10. bekkur
nafn
|
bekkur
|
skóli
|
hestur
|
- Sólrún Tinna Grímsdóttir
|
8
|
Húnavallaskóli
|
Kæla frá Bergsstöðum
|
- Ásdís Brynja Jónsdóttir
|
9
|
Húnavallaskóli
|
Ör frá Hvammi
|
- Fríða Björg Jónsdóttir
|
10
|
Grsk Húnaþings vestra
|
Ballaða frá Grafarkoti
|
- Anna Baldvina Vagnsdóttir
|
10
|
Varmahlíðarskóli
|
Móalingur frá Leirubakka
|
- Magnea Rut Gunnarsdóttir
|
9
|
Húnavallaskóli
|
Sigyn frá Litladal
|
- Eva Dögg Pálsdóttir
|
10
|
Grsk Húnaþings vestra
|
Öln frá Grafarkoti
|
- Arnar Freyr Ómarsson
|
10
|
Blönduskóli
|
Píla frá Sveinsstöðum
|
- Aron Ingi Halldórsson
|
8
|
Varmahlíðarskóli
|
Farsæl frá Kýrholti
|
- Leon Paul Suska
|
9
|
Húnavallaskóli
|
Laufi frá Röðli
|
- Rakel Eir Ingimarsdóttir
|
9
|
Varmahlíðarskóli
|
Rúna frá Flugumýri
|
- Ásdís Ósk Elvarsdóttir
|
10
|
Varmahlíðarskóli
|
Guðfinna frá Kirkjubæ
|
- Harpa Hrönn Hilmarsdóttir
|
10
|
Blönduskóla
|
Teikning frá Reykjum
|
- Edda Felicia Agnarsdóttir
|
10
|
Grsk Húnaþings vestra
|
Kveðja frá Dalbæ
|
- Anna H. Sigurbjartsdóttir
|
9
|
Grsk Húnaþings vestra
|
Auðna frá Sauðadalsá
|
- Viktoría Eik Elvarsdóttir
|
9
|
Varmahlíðarskóli
|
Ópera frá Brautarholti
|
- Sólrún Tinna Grímsdóttir
|
8
|
Húnavallaskóli
|
Perla frá Reykjum
|
- Ásdís Brynja Jónsdóttir
|
9
|
Húnavallaskóli
|
Hvinur frá Efri-Rauðalæk
|
- Fríða Björg Jónsdóttir
|
10
|
Grsk Húnaþings vestra
|
Össur frá Grafarkoti
|
|
|
|
|
|
Smali 4. - 7. bekkur
nafn
|
bekkur
|
skóli
|
hestur
|
|
- Lara Margrét Jónsdóttir
|
7 |
Húnavallaskóli
|
Öfund frá Eystra-Fróðholti
|
- Lilja Maria Suska
|
7 |
Húnavallaskóli
|
Neisti frá Bolungarvík
|
- Ásdís Freyja Grímsdóttir
|
6 |
Húnavallaskóli
|
Kæla frá Bergsstöðum
|
- Eysteinn Kristinsson
|
6 |
Grsk Húnaþings vestra
|
Sandey fra Höfðabakka
|
- Bjartmar Dagur Bergþórsson
|
5 |
Blönduskóli
|
Gletta frá Blönduósi
|
- Stefanía Sigfúsdóttir
|
6 |
Árskóli
|
Aron frá Eystra Hóli
|
- Ingvar Óli Sigurðsson
|
6 |
Grsk Húnaþings vestra
|
Þyrla frá Nýpukoti
|
- Hlíðar Örn Steinunnarsson
|
5 |
Blönduskóli
|
Jarpur
|
- Guðný Rúna Vésteinsdóttir
|
6 |
Varmahlíðarskóli
|
Tíbrá frá Hofsstaðaseli
|
- Herjólfur Hrafn Stefánsson
|
7 |
Árskóla
|
Svalgrá frá Glæsibæ
|
- Iðunn Eik Sverrisdóttir
|
4 |
Húnavallaskóli
|
Fjóla frá Auðkúlu 3
|
- Lara Margrét Jónsdóttir
|
7 |
Húnavallaskóli
|
Pandra frá Hofi
|
- Lilja Maria Suska
|
7 |
Húnavallaskóli
|
Laufi frá Röðli
|
- Ásdís Freyja Grímsdóttir
|
6 |
Húnavallaskóli
|
Perla frá Reykjum
|
- Eysteinn Kristinsson
|
6 |
Grsk Húnaþings vestra
|
Raggi frá Bala
|
|
|
|
|
|
|
|
Þrautabraut
nafn
|
bekkur
|
skóli
|
hestur
|
- Kristinn Örn Guðmundsson
|
3
|
Varmahlíðarskóli
|
Jasmín frá Þorkelshóli 2
|
- Sunna Margrét Ólafsdòttir
|
1
|
Húnavallaskóli
|
Staka fra Heradsdal
|
- Finnur Héðinn Eiríksson
|
3
|
Varmahlíðarskóli
|
Elding frá Votumýri 2
|
- Inga Rós Suska Hauksdóttir
|
2
|
Húnavallaskóli
|
Neisti frá Bolungarvík
|
Skeið
nafn
|
bekkur
|
skóli
|
hestur
|
- Ásdís Brynja Jónsdóttir
|
9
|
Húnavallaskóli
|
Hvinur frá Efri-Rauðalæk
|
- Sólrún Tinna Grímsdóttir
|
8
|
Húnavallaskóli
|
Hnakkur frá Reykjum
|
- Sigurður Bjarni Aadnegard
|
9
|
Blönduskóli
|
Tinna frá Hvammi 2
|
- Ásdís Ósk Elvarsdóttir
|
10
|
Varmahlíðarskóli
|
Guðfinna frá Kirkjubæ
|
- Harpa Hrönn Hilmarsdóttir
|
10
|
Blönduskóla
|
Teikning frá Reykjum
|
- Rakel Eir Ingimarsdóttir
|
9
|
Varmahlíðarskóli
|
Rúna frá Flugumýri
|