Dagskrá
13:00 Tölt
13:40 Barnaflokkur
13:50 A flokkur
14:15 Unglingaflokkur
14:45 B flokkur
15:30 Hlé
15:45 Úrslit byrja
Úrslit Tölt
Úrslit Barnaflokkur
Úrslit A flokkur
Úrslit Unglingaflokkur
Úrslit B flokkur
Skeið
Klukkan 19:00 verður boðið uppá grill og léttar veitingar í reiðhöllinni. Neistafélagar og velunnarar velkomnir. Trúbador mun spila eftir matinn.
Ráslistar
A flokkur
Nr
|
Hópur
|
Hönd
|
Hestur
|
Knapi
|
Litur
|
Aldur
|
1
|
1
|
H
|
Konungur frá Hofi
|
Eline Schriver
|
Brúnn/milli- einlitt
|
6
|
2
|
2
|
H
|
Hnakkur frá Reykjum
|
Sólrún Tinna Grímsdóttir
|
Brúnn/milli- skjótt
|
13
|
3
|
3
|
V
|
Birta frá Flögu
|
Valur Valsson
|
Grár/brúnn stjörnótt
|
7
|
4
|
4
|
V
|
Litur frá Blönduósi
|
Ægir Sigurgeirsson
|
Jarpur/litföróttur einlitt
|
8
|
B flokkur
1
|
1
|
V
|
Tímon frá Hofi
|
Lara Margrét Jónsdóttir
|
Bleikur/fífil- stjörnótt
|
7
|
2
|
2
|
V
|
Djarfur frá Helguhvammi II
|
Hörður Ríkharðsson
|
Brúnn/milli- einlitt
|
10
|
3
|
3
|
V
|
Kostur frá Stekkjardal
|
Ægir Sigurgeirsson
|
Brúnn/mó- blesa auk leist...
|
7
|
4
|
4
|
V
|
Þjónn frá Hofi
|
Jón Gíslason
|
Jarpur/dökk- einlitt
|
7
|
5
|
5
|
V
|
Dimma frá Hvammi 2
|
Haukur Marian Suska
|
Brúnn/milli- einlitt
|
6
|
6
|
6
|
V
|
Heikir frá Hoftúni
|
Davíð Jónsson
|
Rauður/ljós- stjörnótt vi...
|
10
|
7
|
7
|
V
|
Króna frá Hofi
|
Lara Margrét Jónsdóttir
|
Rauður/milli- einlitt
|
9
|
8
|
8
|
V
|
Keisari frá Hofi
|
Ásdís Brynja Jónsdóttir
|
Grár/rauður stjörnótt
|
8
|
9
|
9
|
V
|
Kraftur frá Steinnesi
|
Hörður Ríkharðsson
|
Rauður/milli- stjörnótt
|
8
|
Barnaflokkur
1
|
1
|
V
|
Salka Kristín Ólafsdóttir
|
Staka frá Héraðsdal
|
Rauður/milli- blesótt glófext
|
27
|
2
|
2
|
V
|
Inga Rós Suska Hauksdóttir
|
Feykir frá Stekkjardal
|
Rauður/sót- einlitt
|
12
|
Skeið
1
|
1
|
V
|
Haukur Marian Suska
|
Viðar frá Hvammi 2
|
Brúnn/milli- skjótt
|
12
|
2
|
2
|
V
|
Haukur Suska Garðarsson
|
Sægletta frá Eyjarkoti
|
Jarpur/rauð- stjörnótt
|
11
|
3
|
3
|
V
|
Davíð Jónsson
|
Halla frá Skúfsstöðum
|
Rauður/sót- sokkar(eingön...
|
10
|
4
|
4
|
V
|
Haukur Suska Garðarsson
|
Tinna frá Hvammi 2
|
Brúnn/milli- einlitt
|
13
|
Tölt
1
|
1
|
V
|
Lara Margrét Jónsdóttir
|
Klaufi frá Hofi
|
Rauður/milli- skjótt
|
6
|
2
|
2
|
V
|
Berglind Bjarnadóttir
|
Dís frá Steinnesi
|
Bleikur/fífil- einlitt
|
6
|
3
|
3
|
V
|
Hörður Ríkharðsson
|
Djarfur frá Helguhvammi II
|
Brúnn/milli- einlitt
|
10
|
4
|
4
|
H
|
Ægir Sigurgeirsson
|
Gítar frá Stekkjardal
|
Rauður/milli- einlitt
|
13
|
5
|
5
|
H
|
Ásdís Freyja Grímsdóttir
|
Pipar frá Reykjum
|
Moldóttur/d./draug skjótt
|
6
|
6
|
6
|
V
|
Davíð Jónsson
|
Heikir frá Hoftúni
|
Rauður/ljós- stjörnótt vi...
|
10
|
7
|
7
|
V
|
Lara Margrét Jónsdóttir
|
Króna frá Hofi
|
Rauður/milli- einlitt
|
9
|
8
|
8
|
V
|
Berglind Bjarnadóttir
|
Kúnst frá Steinnesi
|
Jarpur/milli- einlitt
|
5
|
|
|
|
|
|
|
|
Unglingaflokkur
1
|
1
|
V
|
Lara Margrét Jónsdóttir
|
Klaufi frá Hofi
|
Rauður/milli- skjótt
|
6
|
2
|
2
|
V
|
Sólrún Tinna Grímsdóttir
|
Grýla frá Reykjum
|
Bleikur/álóttur einlitt
|
7
|
3
|
3
|
V
|
Ásdís Freyja Grímsdóttir
|
Pipar frá Reykjum
|
Moldóttur/d./draug skjótt
|
6
|
4
|
4
|
V
|
Anna Sigurborg Elíasdóttir
|
Hamingja frá Reykjum
|
Brúnn/milli- skjótt
|
10
|