15.03.2019 23:15

Dagskrá og ráslisti á Æskulýðsmót

Dagskrá hefst kl. 14:00

 

Smali - Pollaflokkur
Smali - Barnaflokkur
Frjáls ferð á tölti eða brokki - Pollaflokkur
Verðlaunaafhending pollar
T7 - Tölt - Barnaflokkur
Þrígangur - Barnaflokkur
Úrslit í T7 
Úrslit í þrígangi
Verðlaunaafhending barnaflokkur

 

Smali ráslisti

 
   
Pollaflokkur  
Íris Björg Vaka frá Núpi 2, 17 v, rauðtvístjörnótt
Rúnar Snær  Hnoss frá Hvammi, 13 v.
Ólöf Sesselja Kátína frá Báreksstöðum, 14 vetra Jörp
Fanndís Freyja Blíðfari frá Blönduósi, 22 vetra, rauðstjörnóttur
Heiðdís Harpa Nútíð frá Laugardal, 6 vetra, rauðblesótt
Sigurkarl Asa frá Hnjúkahlíð, 11 vetra, brún
Sigurey Arna Lárudóttir Sóti frá Bólstaðarhlíð, 21 vetra
Hrafntinna Rún  Kjarkur frá Flögu, 16 vetra, grár
   
Barnaflokkur  
Kristín Erla Sævarsdóttir Fengur frá Höfnum 21 vetra brúnn
Þórdís Katla Obama frá Dýrfinnustöðum, 18 vetra, brúnn
Þórey Helga Kjarkur frá Búlandi, 12 vetra, brúnn
Tanja Birna Glæsir frá Steinnesi, 16 vetra, brúnskjóttur
Þorsteinn Óskar Kátína frá Báreksst, 14 vetra jörp
Salka Kristín  Frigg frá Fögrubrekku, 23 vetra
Magnús Ólafsson Sædís frá Sveinsstöðum, 15 vetra
Friðbjörg Margrét Strengur frá Arnarhóli, 18 vetra, rauður
Anna Karlotta Sævarsdóttir Fengur frá Höfnum 21 vetra brúnn
   
   
   
Frjáls ferð - ráslisti allir keppendur inni á vellinum í einu
   
Pollaflokkur  
Íris Björg Vaka frá Núpi 2, 17 v, rauðtvístjörnótt
Rúnar Snær  Hnoss frá Hvammi, 13 v.
Ólöf Sesselja Kátína frá Báreksstöðum, 14 vetra Jörp
Fanndís Freyja Blíðfari frá Blönduósi
Heiðdís Harpa Nútíð frá Laugardal, 6 vetra, rauðblesótt
Hrafntinna Rún  Gráni frá Blönduósi
   

 

 

 
T7 (tölt) - ráslisti 2 keppendur inni á vellinum í einu
   
Barnaflokkur  
Holl 1  
Salka Kristín  Frigg frá Fögrubrekku, 23 vetra
Magnús Ólafsson Garri frá Sveinsstöðum, 11 vetra
   
Holl 2  
Þórey Helga Kjarkur frá Búlandi, 12 vetra, brúnn
Kristín Erla  Fengur frá Höfnum 21 vetra brúnn
   
Holl 3  
Tanja Birna Glæsir frá Steinnesi, 16 vetra, brúnskjóttur
Þorsteinn Óskar Glæsir frá Hofsstöðum, 12 vetra rauðskjóttur
   
Holl 4  
Sunna Margrét  Píla frá Sveinsstöðum, 13 vetra, rauðblesótt
Anna Karlotta Gjöf frá Steinnesi, 7 vetra rauðstjörnótt
   
   
   
   
Þrígangur - ráslisti 1 keppandi inni á vellinum í einu
   
Barnaflokkur  
Þórdís Katla Obama frá Dýrfinnustöðum, 18 vetra, brúnn
Salka Kristín  Strönd frá Snjallsteinshöfða 16 vetra
Kristín Erla Sævarsdóttir Fengur frá Höfnum 21 vetra brúnn
Tanja Birna Glæsir frá Steinnesi, 16 vetra, brúnskjóttur
Magnús Ólafsson Píla frá Sveinsstöðum, 13 vetra, rauðblesótt
   
Flettingar í dag: 993
Gestir í dag: 105
Flettingar í gær: 365
Gestir í gær: 131
Samtals flettingar: 2254168
Samtals gestir: 328245
Tölur uppfærðar: 19.3.2019 14:17:06

Vafraðu um

Eldra efni

Um hestamannafélagið Neista

Nafn:

Hestamannafélagið Neisti

Afmælisdagur:

1943

Heimilisfang:

540 Blönduós

Staðsetning:

Blönduós

Um:

Harpa Birgisdóttir, formaður, Magnús Sigurjónsson, Kristján Þorbjörnsson, Sonja Suska, Berglind Bjarnadóttir. - - - Hestamannafélagið Neisti hefur sitt aðsetur á Blönduósi, en er félag hestamanna í Austur-Húnavatnssýslu.

Kennitala:

480269-7139

Tenglar

clockhere