Færslur: 2009 Ágúst

27.08.2009 16:44

Stóðréttir haustið 2009

Miðfjarðarrétt í Miðfirði, V. - Hún.       laugardag 5. sept. kl. 8-9
Skarðarétt í Gönguskörðum, Skag.      laugardag 19. sept. kl. 12-13
Staðarrétt í Skagafirði.      sunnudag 20. sept. um kl. 16
Silfrastaðarétt í Blönduhlíð, Skag.      sunnudag 13. sept. um kl. 16
Skrapatungurétt í A.-Hún.       sunnudag 20. sept. kl. 11
Hlíðarrétt við Bólstaðarhlíð, A.-Hún.      sunnudag 20. sept. kl. 13
Deildardalsrétt í Deildardal, Skag.       föstudag 25. sept. kl. 14
Árhólarétt við Hofsós                              föstudag 25. sept.  kl. 11:30
Auðkúlurétt við Svínavatn, A.-Hún.       laugardag 26. sept. síðdegis
Laufskálarétt í Hjaltadal, Skag.       laugardag 26. sept. kl. 13
Undirfallsrétt í Vatnsdal, A.-Hún.       laugardag 26. sept. kl. 10
Þverárrétt í Vesturhópi, V.-Hún.       laugardag 26. sept. um kl. 13
Tungurétt í Svarfaðardal, Eyf.       laugardag 3. okt. kl. 10
Víðidalstungurétt í Víðidal, V.-Hún.       laugardag 3. okt. kl. 10
Melgerðismelarétt í Eyjafjarðarsveit       laugardag 3. okt. kl. 13
Unadalsrétt, Skag.       laugardag 3. okt. kl. 13


 www.eidfaxi.is

16.08.2009 00:24

Úrslit á barna og unglingamóti

Góð skráning var á barna- og unglingamót æskulýðsnefndar Neista sem haldið var á Blönduósvelli 15. ágúst. Þökkum við öllum þeim sem að þessu móti komu kærlega fyrir.

Úrslit mótsins;



Pollarnir stóðu sig frábærlega.



Þrígangur 

Aron Orri Tryggvason Þróttur frá Húsavík 5,6
Haukur Marian Suska Hauksson Laufi frá Röðli 5,5
Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykum 5,1
Lilja Maria Suska Hauksdóttir Neisti frá Bolungarvík 5
Halldór Skagfjörð Melkorka 4,6
Hákon Ari Grímsson Galdur frá Gilá 4,1






Tölt


Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 5,5
Brynjar Geir Ægisson Heiðar 5,3
Harpa Birgisdóttir Goði frá Kornsá 5,3
Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykjum 4,5
Lilja Maria Suska Hauksdóttir Neisti frá Bolungarvík 4,2





Fjórgangur 

Harpa  Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru
6,0
Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal 4,9
Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykum 4,5
Stefán Logi Grímsson Nökkvi frá Reykjum 4,5
Haukur Marian Suska Hauksson Laufi frá Röðli 4,2


Myndir eru komnar í myndaalbúm emoticon


15.08.2009 09:37

Ráslisti fyrir barna og unglingamót

Pollaflokkur
Lara Margrét Jónsdóttir Póstur frá Hofi
Anton Ingi Tryggvason Spesía frá Höskuldsstöðum
Lilja Maria Suska Hauksdóttir Neisti frá Bolungarvík
Sólrún Tinna Grímsdóttir Perla frá Reykjum
Ásdís Freyja Grímsdóttir Funi frá Þorkelshóli
Þrígangur
holl
1 Jóhanna Skagfjörð Jónsdóttir Stígandi
1 Hákon Ari Grímsson Galdur frá Gilá
2 Lilja Maria Suska Hauksdóttir Neisti frá Bolungarvík
2 Haukur Marian Suska Hauksson Laufi frá Röðli
3 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Skuggi
3 Jón Ægir Skagfjörð Jónsson Perla
4 Lara Margrét Jónsdóttir Póstur frá Hofi
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir Perla frá Reykjum
5 Ásdís Freyja Grímsdóttir Funi frá Þorkelshóli
5 Sigurgeir Njáll Bergþórsson  Fagrajörp
6 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Mánadís
6 Halldór Skagfjörð  Melkorka
7 Aron Orri Tryggvason Þróttur frá Húsavík
7 Hákon Ari Grímsson Gyðja frá Reykjum
8 Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykum
8 Lilja Maria Suska Hauksdóttir Nería frá Blönduósi
9 Haukur Marian Suska Hauksson Iða frá Syðri-Úlfsstöðum
Tölt 
holl
1 Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru
1 Stefán Logi Grímsson Galdur frá Gilá
2 Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykjum
2 Lilja Maria Suska Hauksdóttir Neisti frá Bolungarvík
3 Haukur Marian Suska Hauksson Nería frá Blönduósi
3 Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal
4 Sigurgeir Njáll Bergþórsson  Fagrajörp
4 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Skuggi
5 Hákon Ari Grímsson Rifa frá Efri-Mýrum
5 Brynjar Geir Ægisson Heiðar
6 Harpa Birgisdóttir Goði frá Kornsá
Fjórgangur 
Stefán Logi Grímsson Nökkvi frá Reykjum
Hanna Ægisdóttir Skeifa frá Stekkjardal
Haukur Marian Suska Hauksson Iða frá Syðri-Úlfsstöðum
Jóhanna Skagfjörð Jónsdóttir Stígandi
Sigurður Bjarni Aadnegard Óviss frá Reykum
Jón Ægir Skagfjörð Jónsson Perla
Ásdís Brynja Jónsdóttir Penni frá Hofi
Brynjar Geir Ægisson Biskup
Halldór Skagfjörð  Melkorka
Stefán Logi Grímsson Pjakkur frá Efri-Mýrum

11.08.2009 21:41

Barna og unglingamót Æskulýðsnefndar Neista

Barna- og unglingamót 

Æskulýðsnefndar Neista


verður laugardaginn 15. ágúst kl: 13.00 á Blönduósvelli.  

Keppt verður í eftirtöldum flokkum/greinum:

pollaflokki, þrígang (fet, brokk og tölt), fjórgang og tölti. 

Skráning er hjá Sonju á netfangið:

haukur74@mmedia.is  eða í síma 452-7174  /  616-7449

 síðasta lagi fimmtudaginn 13. ágúst.

 Fram þarf að koma: nafn knapa og aldur, nafn hests, litur og aldur 
   og í hvaða flokki á að keppa.

Leyfilegt er að mæta með fleiri en einn hest í sama flokk.

Skráningargjald er 500 kr. á barn.

Það eru ekki veitingar á staðnum.

05.08.2009 13:45

Síðsumarsýning kynbótahrossa á Blönduósi


Kynbótasýning verður á Blönduósi 13. og 14. ágúst. Tekið er á móti skráningum hjá Búnaðarsambandinu á Blönduósi í síma 451 2602 / 895 4365 eða á netfangið rhs@bondi.is sem er enn betra.

Síðasti skráningardagur er mánudagur 10. ágúst.

Sýningargjald er 13.500 kr. (9.000 kr. ef bara byggingadómur) og þarf að greiðast samhliða skráningu inn á reikning 0307-26-2650 á kt. 471101-2650 og senda kvittun á netfangið rhs@bondi.is með upplýsingum um fyrir hvaða hross er verið að greiða.

Nánari upplýsingar um tímasetningar verða á heimasíðu Búnaðarsambandsins www.rhs.is

Búnaðarsambandið og Samtök hrossabænda í Húnaþingi.

02.08.2009 10:35

UMFÍ - úrslit í hestaíþróttum

Fjórgangur 

11-13 ára
                                                          
Aðaleink

1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                       6,07
2 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir                5,90
3 Katrín Birna Vignisdóttir                    5,77

4 María Marta Bjarkadóttir                   4,03
5 Lilja Karen Kjartansdóttir                  3,33
 
 

14-18 ára
                                                           
Aðaleink

1 Anna Kristín Friðriksdóttir                  6,07 VANN BRÁÐABANA
2 Ólöf Rún Sigurðardóttir                      6,07

3 Sigurlína Erla Magnúsdóttir                 5,83
Elín Hulda Harðardóttir                   5,57
5 Fríða Marý Halldórsdóttir                   5,43
 
 

Tölt 

11-13 ára  
                                                        
Aðaleink

1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                       6,11
2 Katrín Birna Vignisdóttir                    6,06

3 Lilja Karen Kjartansdóttir                  4,44  


14-18 ára
                                                          Aðaleink

1 Anna Kristín Friðriksdóttir                   6,11
2 Jónína Lilja Pálmadóttir                      5,94

Elín Hulda Harðardóttir                   5,72
4 Hrefna Rós Lárusdóttir                       5,56
5 Bjarney Anna Bjarnadóttir                  5,44

01.08.2009 13:01

Einkunnir úr forkeppni í hestaíþróttum á UMFÍ 2009

Fjórgangur 11-13 ára Eink
1 Katrín Birna Vignisdóttir Ungmennasamband Eyjafjarðar 5,40
2 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 5,30
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 4,40
4 María Marta Bjarkadóttir Héraðssamband Þingeyinga 3,73
5 Lilja Karen Kjartansdóttir Ungmennasamband V-Húnvetninga 3,03
6 Friðrún Fanný Guðmundssdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 2,60
7 Ragnheiður Petra Óladóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 0,00
Fjórgangur 14-18 ára
Eink
1 Anna Kristín Friðriksdóttir Ungmennasamband Eyjafjarðar 6,17
2 Sigurlína Erla Magnúsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 5,93
3 Ólöf Rún Sigurðardóttir Ungmennasamband Borgarfjarðar 5,93
4 Elín Hulda Harðardóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 5,87
5 Fríða Marý Halldórsdóttir Ungmennasamband V-Húnvetninga 5,60
6 Bjarney Anna Bjarnadóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 5,37
7 Hrefna Rós Lárusdóttir Héraðssamb. Snæfellsness og Hnappadals. 5,30
8 Harpa Birgisdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 5,27
9 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 4,87
10 Agnar Logi Eiríksson Ungmennasamband A-Húnvetninga 4,77
11 Eva Dögg Sigurðardóttir Íþróttabandalag Siglufjarðar 4,60
12 Anna Margrét Geirsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 4,23
13 Sigurður Heiðar Birgisson Ungmennasamband Skagafjarðar 4,10
14 Karen Ósk Guðmundsdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 4,03
15 Lydía Ýr Gunnarsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 3,73
16 Stefán Logi Grímsson Ungmennasamband A-Húnvetninga 3,67
17 Kolbjörg Katla Hinriksdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 3,40
18 Hildur Þóra Ólafsdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 3,30
19 Friðrik Andri Atlason Ungmennasamband Skagafjarðar 2,83
20 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Ungmennasamband Eyjafjarðar 0,00
21 Jónína Lilja Pálmadóttir Ungmennasamband V-Húnvetninga 0,00
Tölt 11-13 ára Eink
1 Katrín Birna Vignisdóttir Ungmennasamband Eyjafjarðar 5,37
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 5,23
3 Lilja Karen Kjartansdóttir Ungmennasamband V-Húnvetninga 3,50
4 Friðrún Fanný Guðmundssdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 0,00
Tölt 14-18 ára Eink
1 Anna Kristín Friðriksdóttir Ungmennasamband Eyjafjarðar 6,07
2 Elín Hulda Harðardóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 6,03
3 Hrefna Rós Lárusdóttir Héraðssamb. Snæfells og Hnappadals. 5,80
4 Jónína Lilja Pálmadóttir Ungmennasamband V-Húnvetninga 5,60
5 Bjarney Anna Bjarnadóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 5,47
6 Ólöf Rún Sigurðardóttir Ungmennasamband Borgarfjarðar 5,23
7 Fríða Marý Halldórsdóttir Ungmennasamband V-Húnvetninga 4,87
8 Anna Margrét Geirsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 4,87
9 Karen Ósk Guðmundsdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 4,80
10 Sigurlína Erla Magnúsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 4,50
11 Agnar Logi Eiríksson Ungmennasamband A-Húnvetninga 4,30
12 Friðrik Andri Atlason Ungmennasamband Skagafjarðar 4,07
13 Sigurður Heiðar Birgisson Ungmennasamband Skagafjarðar 4,03
14 Lydía Ýr Gunnarsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 4,03
15 Eva Dögg Sigurðardóttir Ungmenna- og íþróttas. Fjallabyggðar 3,90
16 Ísak Óli Traustason Ungmennasamband Skagafjarðar 3,57
17 Hildur Þóra Ólafsdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 2,93
18 Stefán Logi Grímsson Ungmennasamband A-Húnvetninga 2,83
19 Karen Jónsdóttir Ungmennasamband Skagafjarðar 2,83
20 Harpa Birgisdóttir Ungmennasamband A-Húnvetninga 0,00
  • 1
Flettingar í dag: 198
Gestir í dag: 47
Flettingar í gær: 122
Gestir í gær: 59
Samtals flettingar: 2328423
Samtals gestir: 345223
Tölur uppfærðar: 16.10.2019 20:29:43

Vafraðu um

Eldra efni

Um hestamannafélagið Neista

Nafn:

Hestamannafélagið Neisti

Afmælisdagur:

1943

Heimilisfang:

540 Blönduós

Staðsetning:

Blönduós

Um:

Harpa Birgisdóttir, formaður, Magnús Sigurjónsson, Kristján Þorbjörnsson, Sonja Suska, Berglind Bjarnadóttir. - - - Hestamannafélagið Neisti hefur sitt aðsetur á Blönduósi, en er félag hestamanna í Austur-Húnavatnssýslu.

Kennitala:

480269-7139

Tenglar

clockhere