15.08.2016 09:18

Úrslit gæðingamóts Neista og Þyts

 

 


Salka Kristín Ólafsdóttir var ein í pollaflokki og stóð sig frábærlega.


 

Barnaflokkur:


1. Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti  -  8,63
2. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Sparibrúnn frá Hvoli  -  8,34
3. Hlíðar Örn Steinunnarson og Blakkur frá Kolbeinsá 2  -  8,24
3. Inga Rós Suska Hauksdóttir og Feykir frá Stekkjardal  -  4,17


 

Unglingaflokkur:

 

1. Karítas Aradóttir og Sómi frá Kálfsstöðum  -  8,55
2. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Glitri frá Grafarkoti  -  8,44
3. Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi  -  8,28
4. Lara Margrét Jónsdóttir og Tímon frá Hofi  - 8 ,04
5. Lilja Maria Suska og Gullmoli frá Möðrufelli  -  7,99
6. Ásdís Freyja Grímsdóttir og Tígull frá Köldukinn  -  7,88



Ungmennaflokkur:

 

1. Birna Olivia Agnarsdóttir og Daníel frá Vatnsleysu  -  8,47
2. Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti  -  8,18
3. Friðrún Fanný Guðmundsdóttir og Lóa frá Bergstöðum  -  8,14
4. Vera Van Praag Sigaar og Rauðbrá frá Hólabaki  -  8,09
5. Haukur Marian Suska og Viðar frá Hvammi 2  -  7,18


 

B-flokkur, áhugamanna:


1. Jón Gíslason og Þjónn frá Hofi  -  8,28
2. Kristín Jósteinsdóttir og Garri frá Sveinsstöðum  -  8,26
3. Þorgeir Jóhannesson og Sveipur frá Miðhópi  -  8,22
4. Sverrir Sigurðsson og Krummi frá Höfðabakka  -  8,21
5. Sigrún Eva Þórisdóttir og Dropi frá Hvoli  -  7,81



B-flokkur:


Breyting varð á úrslitum í B-flokki eftir að kom í ljós að hesturinn sem stóð efstur hafði keppt fyrir annað félag á tímabilinu.
1. Gítar frá Stekkjardal og Ægir Sigurgeirsson  -  8,53
2. Gimsteinn frá Röðli og Jakob Víðir Kristjánsson  -  8,43
3. Táta frá Grafarkoti og Fanney Dögg Indriðadóttir  -  8,39
4. Laufi frá Syðra Skörðugili og Eline Schriver  -  8,35
5. Vigur frá Hofi og Ásdís Brynja Jónsdóttir  -  8,32
6. Garri frá Gröf og Jessie Huijbers  -  8,27
7. Sæfríður frá Syðra Kolugili og Hörður Óli Sæmundarson  -  8,27
8. Krossfari frá Kommu og Svana Ingólfsdóttir  -  8,13

 

A-flokkur:



1. Abel frá Sveinsstöðum og Ólafur Magnússon  -  8,47
2. Birta frá Flögu og Valur Valsson  -  8,30
3. Frægur frá Fremri Fitjum og Jakob Víðir Kristjánsson  -  8,02
4. Orka frá Syðri Völlum og Pálmi Geir Ríkharðsson  -  7,99
5. Heilladís frá Sveinsstöðum og Hörður Óli Sæmundarsson  -  7,54

 

 

100 m skeið:

1. Ólafur Magnússon og Abel frá Sveinsstöðum - 8,45 sek
2. Haukur Marian Suska og Viðar frá Hvammi 2 - 9,01 sek
3. Jakob Víðir Kristjánsson og Steina frá Nykhóli - 9,10 sek

 

 
 
 

Knapi mótsins var valin Karítas Aradóttir og hestur mótsins var valinn Abel frá Sveinsstöðum.

            
 

                                                                                               

 
 

                                                  

Neisti þakkar Þyt fyrir ánægjulegt samstarf.

 

12.08.2016 19:10

Ráslistar fyrir sameiginlegt gæðingamót Þyts og Neista.

 

Ráslistar.

 

Pollaflokkur

Sunna Margrét Ólafsdóttir og Píla frá Sveinsstöðum

Kristín Ólafsdóttir og Glæsir frá Steinnesi

 

Barnaflokkur

 

1.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir – Sparibrúnn frá Hvoli

2.Hlíðar Örn Steinunnarson – Blakkur frá Kolbeinsá 2

3.Rakel Gígja Ragnarsdóttir – Grágás frá Grafarkoti

4.Inga Rós Suska Hauksdóttir – Feykir frá Stekkjardal

 

Unglingaflokkur

 

1.Lara Margrét Jónsdóttir – Króna frá Hofi

2.Ásdís Brynja Jónsdóttir – Keisari frá Hofi

3.Sólrún Tinna Grímsdóttir – Hnakkur frá Reykjum

4.Lilja María Suska – Gullmoli frá Möðrufelli

5.Karítas Aradóttir – Sómi frá Kálfsstöðum

6.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir – Glitri frá Grafarkoti

7.Lara Margrét Jónsdóttir – Tímon frá Hofi

8.Ásdís Brynja Jónsdóttir – Tígull frá Köldukinn

 

Ungmennaflokkur

 

1.Haukur Marian Suska – Viðar frá Hvammi 2

2.Friðrún Fanný Guðmundsdóttir – Lóa frá Bergstöðum

3.Eva Dögg Pálsdóttir – Stuðull frá Grafarkoti

4.Birna Olivia Agnarsdóttir – Daníel frá Vatnsleysu

5.Harpa Hrönn Hilmarsdóttir – Hríma frá Leysingjastöðum 2

6.Vera Van Praag Sigaar – Rauðbrá frá Hólabaki (keppir sem gestur)

 

A-Flokkur

 

1.Jakob Víðir Kristjánsson – Frægur frá Fremri Fitjum

2.Pálmi Geir Ríkharðsson – Orka frá Syðri Völlum

3.Ólafur Magnússon – Heilladís frá Sveinsstöðum

4.Jessie Huijbers – Þoka frá Gröf

5.Valur Valsson – Birta frá Flögu

6.Þórður Pálsson – Nóta frá Sauðanesi

7.Jakob Víðir Kristjánsson – Tíbrá frá Fremri Fitjum

 

B-Flokkur

 

1.Pálmi Geir Ríkharðsson – Sigurrós frá Syðri Völlum

2.Sverrir Sigurðsson – Frostrós frá Höfðabakka (Á)

3.Eline Schriver – Laufi frá Syðra Skörðugili

4.Jakob Víðir Kristjánsson – Börkur frá Brekkukoti

5.Fanney Dögg Indriðadóttir – Táta frá Grafarkoti

6.Hörður Óli Sæmundarson – Sæfríður frá Syðra Kolugili

7.Eyjólfur Sigurðsson – Lukka frá Akranesi (Á)

8.Helena Halldórsdóttir – Garpur frá Efri Þverá (Á)

9.Jón Ragnar Gíslason – Frosti frá Garðshorni (Á)

10.Kristín Jósteinsdóttir – Garri frá Sveinsstöðum

11.Sverrir Sigurðsson – Krummi frá Höfðabakka (Á)

12.Ægir Sigurgeirsson – Litur frá Blönduósi

13.Sigrún Eva Þórisdóttir – Fleygur frá Hvoli (Á)

14.Þorgeir Jóhannesson – Sveipur frá Miðhópi

15.Jón Gíslason – Þjónn frá Hofi

16.Jakob Víðir Kristjánsson - Gimsteinn frá Röðli

17.Hörður Ríkharðsson – Kraftur frá Steinnesi (Á)

18.Magnús Ólafsson – Huldumey frá Sveinsstöðum (Á)

19.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir – Ræll frá Varmalæk

20.Hörður Óli Sæmundarson – Garri frá Gröf

21.Ægir Sigurgeirsson – Gítar frá Stekkjardal

22.Sverrir Sigurðsson – Magni frá Höfðabakka (Á)

23.Þorgeir Jóhannesson – Stígur frá Reykjum 1

24.Svana Ingólfsdóttir – Krossfari frá Kommu

25.Ásdís Brynja Jónsdóttir – Vigur frá Hofi

26.Óskar Einar Hallgrímsson – Leiknir frá Sauðá (Á)

27.Jakob Víðir Kristjánsson – Iðunn frá Fremri Fitjum

28.Magnús Ólafsson – Huldar Geir frá Sveinsstöðum (Á)

 

100 m skeið

 

1.Haukur Suska Garðarsson – Sægletta frá Eyjarkoti

2.Jakob Víðir Kristjánsson – Steina frá Nykhóli

3.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir – Hrókur frá Kópavogi

4.Gréta Brimrún Karlsdóttir – Kátína frá Efri Fitjum

5.Haukur Marian Suska – Viðar frá Hvammi 2

6.Lilja Maria Suska – Tinna frá Hvammi 2

7.Ólafur Magnússon – Abel frá Sveinsstöðum

8.Kristín Jósteinsdóttir – Hrappur frá Sveinsstöðum

9.Harpa Hrönn Hilmarsdóttir – Þytur frá Sléttu

10.Haukur Suska Garðasson – Gletta frá Leysingjastöðum 2

 

 

 

11.08.2016 16:59

Dagskrá Gæðingamóts Neista og Þyts 2016

 

Hér að neðan má sjá dagskrá Gæðingamóts Neista og Þyts sem haldið verður á Blönduósi. Ráslistar koma inn á síðuna fyrir mót, ekki hægt að birta þá fyrr en allir hafa greitt skráningargjöldin. Viljum minna félaga á að taka farandbikara með sér á mótið. 
 
 

Mótið hefst kl. 10:00 

B - flokkur 

Matur

Ungmennaflokkur 

Pollar

Unglingaflokkur 

A - flokkur 

Barnaflokkur

Kaffi 

Skeið 

úrslit B flokkur áhugamanna

Úrslit ungmennaflokkur

Úrslit unglingaflokkur 

Úrslit í B flokki 

Úrslit barnaflokkur 

Úrslit A flokkur 

Mótslok

 

22.07.2016 11:15

Gæðingamót Neista og Þyts

Sameiginlegt gæðingamót Þyts og Neista verður haldið á Blönduósi 13. ágúst nk. Boðið verður upp á eftirfarandi flokka: A-flokk gæðinga, B-flokk gæðinga, B-flokk áhugamanna, Ungmenni (18-21 árs á keppnisárinu), Unglingar (14-17 ára á keppnisárinu), Börn (10-13 ára á keppnisárinu), 100m skeið, 250 m brokk og Pollaflokk (9 ára og yngri á árinu).

Skráning er í gegnum mótasíðu Sportfengs. http://skraning.sportfengur.com/ Lokaskráningardagur er miðnætti þriðjudaginn 9.ágúst. Skráning polla sendist á email: thytur1@gmail.com Skráning í B flokk áhugamanna verður þannig að knapar skrá sig í B flokk gæðinga og senda email á thytur1@gmail.com til að láta vita að þeir ætli að skrá sig í áhugamannaflokkinn.
Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.500 kr. fyrir börn og unglinga 2.500 kr. Í kappreiðunum er skráningargjaldið 2.000 kr á hest. Skráningargjöld greiðast inn á reikning 0159-15-200343 kt. 550180-0499 um leið og fólk skráir í gegnum skráningakerfið og viðkomandi keppandi fer þannig inn á ráslista.
Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst. Mótanefnd auglýsir eftir aðstoð við ýmis störf á mótinu, en framkvæmd mótsins veltur alfarið á góðum stuðningi félagsmanna.

Hlökkum til að sjá sem flesta.

Minnum einnig á Opna Íþróttamót Þyts sem haldið verður 19. og 20. ágúst nk á Hvammstanga.


Mótanefnd 

04.07.2016 08:18

Takk fyrir


Frábæru Landsmóti lokið. Glæsilegt í alla staði.

Okkar fólk og hestar tóku þátt og stóðu sig með prýði, þökkum við þeim kærlega fyrir frábæra frammistöðu.


Á fimmtudagskvöldið var setningarathöfnin og hópreið hestamannafélaganna. Fjölskyldan á Hofi sá alveg um þann þátt ásamt því að taka þátt í keppninni fyrr í vikunni.


Ásdís var fánaberi fremst í hópreiðinni ásamt fleiri unglingum.

 

Lara var fánaberi fyrir Hestamannafélagið Neista.

 

Fjölskyldan á Hofi tók þátt í hópreiðinni fyrir hönd hestamannafélagsins.

 
Myndir Martina Gates, teknar af fésbókarsíðu Eline.
  • 1
Flettingar í dag: 13
Gestir í dag: 10
Flettingar í gær: 217
Gestir í gær: 40
Samtals flettingar: 1746649
Samtals gestir: 259871
Tölur uppfærðar: 1.9.2016 03:39:26

Vafraðu um

Um hestamannafélagið Neista

Nafn:

Hestamannafélagið Neisti

Afmælisdagur:

1943

Heimilisfang:

540 Blönduós

Staðsetning:

Blönduós

Um:

Rúnar Örn Guðmundsson, formaður, Ólafur Magnússon, Áslaug Inga Finnsdóttir, Elín Ósk Gísladóttir, Kristján Þorbjörnsson - - - Hestamannafélagið Neisti hefur sitt aðsetur á Blönduósi, en er félag hestamanna í Austur-Húnavatnssýslu.

Kennitala:

480269-7139

Tenglar

clockhere